Forum Pplware
Aimersoft DVD Studio Pack 1.8.0.9 (20/10/2008) - Versão de Impressão

+- Forum Pplware (http://forum.pplware.com)
+-- Fórum: Software (/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Fórum: Aplicações (/forumdisplay.php?fid=12)
+--- Tópico: Aimersoft DVD Studio Pack 1.8.0.9 (20/10/2008) (/showthread.php?tid=23303)

Aimersoft DVD Studio Pack 1.8.0.9 (20/10/2008) - kullboys - 24-05-2017 09:32

Đúng là sự may mắn của con người không có giới hạn, nhất là khi bạn tham gia vào trò chơi xổ số nếu bạn may mắn có được được trúng số thì đó được coi là lộc trời ban, rất nhiều người vì trúng số đã đuổi đời có được cuộc sống sang trọng và xa hoa.
Nhiều người chơi xổ số 3 miền, khi họ dò số để xem kết quả thì không khỏi bất ngờ bởi sự may mắn của mình. Vậy nếu bạn muốn xem và thoi dõi soi cầu lô miền bắc chính xác nhất cho mình thì đường quên truy cập soicau.mobi để nhận kết quả cho mình nhé!
Xổ số đó là một trò chơi ích nước lợi nhà mà được rất nhiều người dân tham gia chơi để giải trí, cầu vận may. vậy đã có ai từng mua vé số mà không ao ước rằng mình có được một lần may mắn trúng số độc đắc trong đời, chắc hẳn đây là một điều mà ai cũng muốn xảy ra với mình. 
Sau đây không những có được may mắn trúng số mà sự may mắn gõ cửa những 2 lần trong 1 tuần. Đó chính là câu chuyện của một cô gái trẻ tên Rosa Dominguez (19 tuổi) hiện tại đang sinh sống ở bang California – Mỹ.
Theo như thông tin của đài BBC đưa tin hôm qua ngày 10-7, với hai tấm vé số mà cô gái trẻ này đã mua được tại trạm xăng bất ngờ chính là hai tấm vé trúng giải cao nhất với giải thưởng khủng đã khiến cô gái trẻ trở lên giàu có.
Cô gái bỗng nhiên đổi đời sau khi trúng được hai giải xổ số độc đắc, không những một, mà sự may mắn đó đến với cô gái trẻ này những hai lần chỉ trong chưa đầy một tuần, đúng là một điều đầy bất ngờ và hy hữu.

[Imagem: 9cfefbd2509931bc932bf7a8b81ee7ed.jpg]
Cô gái 19 tuổi may mắn trúng giải độc đắc 2 lần trong 1 tuần

Theo như thông tin được chia sẻ của cô gái trẻ đến từ bang California – Mỹ: Khi Rosa Dominguez đang lái xe từ Arizona trở về ngôi nhà yêu quý của mình thì bất ngờ cô dừng lại tại một trạm xăng Eagle Energy ở Paso Robles và cô đã nghĩ đến một điều đó là quyết định mua cho mình một ít vé số Scratchers.
Cô cũng không nghĩ rằng mình sẽ trúng số từ điều này hay cô cần sự giàu có từ việc này. Và điều bất ngờ đã xảy ra, cô cũng không hề biết rằng trong những tờ vé số đó, có một tờ vé số may mắn trúng giải Power 5 trị giá là 5 USD.
Cô không ngờ rằng những vé số mình mua được lại là một trong những tờ vé trúng giải cao nhất – ứng với tổng giá trị của giải thưởng là 555.555 USD (tương đương với số tiền là 12,6 tỉ đồng). 
Cầm trong tay chiếc vé đổi đời đầy may mắn này, cô vô cùng hạnh phúc và bất ngờ không thốt lên lời bởi sự hạnh phúc tột cùng này.
Dominguez còn chia sẻ thêm: “Tôi đã cảm thấy bồn chồn và lo lắng đến nỗi muốn phát khóc khi nghĩ đến điều vừa đến với chính mình”.
Chỉ ít ngày sau đó, khi cô gái trẻ vẫn còn đang trong cảm giác sững sờ và khó tin đó của chính mình, bất ngờ vì mình đã trúng số độc đắc được hơn nửa triệu đô, Dominguez đã quyết định dừng lại để đổ xăng tại trạm xăng ở địa phươngValero tại Greenfield, hạt Monterey và cô có ý nghĩ rằng tại sao lại không thử vận may của chính mình một lần nữa bằng chính một tờ vé số Lucky Fortune Scratcher có giá 5 USD cho mình nhỉ.
Hãy xem và thoi dõi soi cau lo de chuan để có cặp số may mắn cho mình khi tham gia chơi xổ số.

[Imagem: 9b020bf7d5aa7d126bdc9ca4fed4e8c7.jpg]
Cô gái 19 tuổi may mắn trúng giải độc đắc 2 lần trong 1 tuần

Điều đó, đã khiến cô quyết định mua cho mình một tờ vé và điều bất ngờ làm sao, đó lại chính là tấm vé trúng giải độc đắc với giá trị giải thưởng là 100.000 USD (tương đương với số tiền là 2,27 tỉ đồng).
Nó đã đem đến sự bất ngờ quá lớn đó với cô gái trẻ tuổi, cô bất ngờ và bật khóc bởi sự hạnh phúc đến với mình thêm lần nữa. Đúng là may mắn gõ cửa cô những hai lần trong thời gian quá ngắn khiến cô không tin và không khỏi bỡ ngỡ, vì điều này quá hy hữu chỉ trong một tuần ngắn ngủi cô nhận được 2 giải thưởng khủng.
Theo thông tin mới nhất được biết của cô gái trẻ tuổi tên Dominguez cũng đã đến Văn phòng Quận East Bay của California Lottery tại Hayward để có thể nhận hai giải thưởng may mắn mang tổng giá trị là 655.555 USD của mình.
Khi cô được hỏi về dự định của mình về số tiền khủng này, Dominguez đã nói rằng cô muốn thỏa sức mua sắm những gì mình thích và cô đã nói cô sẽ mua tự mua và tự thưởng cho sự may mắn đó của mình bằng một chiếc xe ô tô mới, cô nói sẽ sửa dụng nó thật đúng và theo đúng cách của cô vì điều đó quá tuyệt vời, lộc trời đã không bỏ quên cô. 
Quả đây chính là một tuần đầy may mắn đối với cô gái mới 19 tuổi này đúng chứ? Trên đó là câu chuyện có thật về trúng số, vậy bạn còn chần chờ gì mà không thử sức mình bằng cách chơi xổ số nhỉ, một trò chơi “ích nước-lợi nhà”. 
Bạn muốn thao khảo những dự đoán và tính toán của các chuyên gia về xổ số thì đừng quên cùng chúng tôi xem và thoi dõi soi cau 888 bạn nhé.